Bình Luận
Email :  
Họ tên :  
Bình chọn
Nội dung :  
   Gửi lời bình

USB PNY 4GB WER

Mã hàng :PNY050
308,000 đ

Giá trên chưa bao gồm VAT

Liên hệ

Bảo hành:0Tháng

Lượt xem : (560)



Đặt hàng tại siêu thị

Đặt hàng sẽ được giản giá
Sản phẩm Cùng loại

ĐẦU MỦ RJ45

Giá: 1,700 vnđ


Ram DDR3 2GB 1333MHz

Giá: 283,021 vnđ


VỎ MÁY TÍNH

Giá: 130,845 vnđ


Chuột quang có dây B100

Giá: 82,147 vnđ


MỰC NẠP IN (VHP Dùng cho máy in HP)

Giá: 30,000 vnđ


GAT MUC LON

Giá: 15,000 vnđ


Điện thoại di động FPT/F- Mobile B189 (KM)

Giá: 0 vnđ


Card mạng TG 3468 TP-Link

Giá: 141,194 vnđ


ĐẦU NỐI RJ45 1-1

Giá: 1,000 vnđ


Điện thoại di động FPT/F- Mobile B310 (KM)

Giá: 0 vnđ


Keyboard MSM đen R56-2038

Giá: 133,873 vnđ


Bộ chuyển mạch TL - SG 1024

Giá: 1,999,570 vnđ


MAIN BOAR ASROCK 785GM

Giá: 1,160,000 vnđ


Ram DDR3 1GB/1333 Kingston

Giá: 180,000 vnđ


Cable Sợi (3M)

Giá: 48,000 vnđ


THẺ NHỚ 2GB

Giá: 130,000 vnđ



Sản phẩm khác

=(MHTEN)

Giá: 83,100,000 vnđ


Pin máy ảnh KTS AA2700

Giá: 93,600 vnđ


Conn Kit,LiCr+,Spx SC,MM,50/125

Giá: 363,000 vnđ


Ram 2Gb/1333 Elixir

Giá: 809,660 vnđ


HDD-PC TRANSCEND 320GB USB

Giá: 0 vnđ


HDD-PC SEGATE 2000GB SAS

Giá: 0 vnđ


Dây nhảy quang SC-FC

Giá: 54,546 vnđ


HDD-PC WESTERN 2000GB USB

Giá: 0 vnđ


SC to SC 3.0 MM OM2 DPX LSZH & OFNR 3M

Giá: 677,160 vnđ


BÌNH ẮC QUY PHOENIX TS12310

Giá: 2,750,000 vnđ


=(MHTEN)

Giá: 30,434,889 vnđ


Wedcam

Giá: 88,000 vnđ


MAY TINH XACH TAY

Giá: 19,000,000 vnđ


Trunking pvc 22 x 60

Giá: 21,800 vnđ


Keyboard MSM R56-2036

Giá: 95,256 vnđ


USB PNY 2GB V117 NEW

Giá: 159,500 vnđ


 


CÔNG TY TNHH HIỆP NHẤT

Các chi nhánh        
628A Ngô Quyền, An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang  Siêu Thị Rạch Giá Siêu Thị Kiên Hải Siêu Thị An Minh Siêu Thị Gò Quao Siêu Thị Châu Thành
Phone: 0972.953.953 - 09273.928568 Siêu Thị Hà Tiền Siêu Thị Hòn Đất Siêu Thị An Biên Siêu Thị Tân Hiệp Siêu Thị Giang Thành
E-mail: hdnhat@gmail.com Siêu Thị Kiên Lương Siêu Thị Phú Quốc Siêu Thị Vĩnh Thuận Siêu Thị Giồng Riềng Siêu Thị U Minh Thượng